โซนพนัน > หวยออนไลน์

เล่นหวยอย่างไรให้ได้เงิน กับเกจิเลขดั&#

(1/1)

admin:
เล่นหวยอย่างไรให้ได้เงิน กับเกจิเลขดังBy Mastercode88 ตอนที่ 2     เล่นหวยแบบไหนให้ได้เงินกับเกจิเลขดังมาต่อจากตอนที่แล้วนะคะครั้งที่แล้วจะพูดถึงการเล่นหวย3ตัวว่าจะเลือกแทงหวยออนไลน์แบบโต๊ดหรือแบบเต็งซื้อแบบไหนจะคุ้มกว่ากันเมื่อตอนที่แล้วผู้เขียนบทความได้ให้ข้อสรุปที่ชัดเจนแล้วนะคะว่าซื้อตั้งตรงและโต๊ดแถมซื้อเผื่อเลขที่จะออกรางวัล3ตัวหน้าและ9ตัวท้ายด้วยค่ะลุ้นได้หลายรางวัลแบบนี้แต่คุณรู้ไหมค่ะว่าลงทุนไม่กี่บาทเองค่ะ ถ้าเกิดมันออกมาเลขท้าย3ตัวบนตรงๆแล้วหล่ะก็ คุณเอ๊ย! รวยเละโชค2เด้งค่า*-*
     วันนี้ทางเกจิเลขดังได้หวยเด็ดหวยดังมาจากเว็บแทงหวยสองตัวตรงเน้นๆ ค่ะรับรองว่าเข้าชัวร์แต่ก่อนอื่นเราจะมาแนะนำวิธีการเล่นหวยออนไลน์แบบสองตัวตรง ๆและทางเกจิเลขดังนั้นได้เผยหวยเด็ดหวยดังออกมาแล้วค่ะงวดนี้มาแน่ 08 บนเจ้าค่ะแล้วเราจะซื้อหวย2ตัวอย่างไรนั้นมาดูวิธีการจากทางเว็บของเราได้ค่ะรับรองว่าเล่นหวยอย่างนี้มีแต่ได้กับได้
     กรณีนี้ดิฉันได้เลข 08มาเป็นเลขที่ออกแน่ๆ 2ตัวบน
     ถ้าหากดิฉันจะซื้อสองตัวบนฉันก็จะซื้อ 08-80 ค่ะเพราะไม่แน่ว่าเลขอาจจะเคลื่อจาก08ออกเป็น80ก็ได้ค่ะพร้อมกับแทงหวยออนไลน์08-80ตัวบนอีกค่ะเผื่อว่าเลขที่08-80จะออกล่างแต่เราซื้อแค่บนก็จะไม่ได้กินนะคะและจะได้ไม่ต้องมานั่งเสียใจทีหลังว่าทำไมไม่กลับเลขทำไมซื้อแต่บนไม่ซื้อล่าง เช่นถ้าฉันลงทุนตัวละ 100 ก็จะเท่ากับแทงหวย 08 บน-ล่าง 100-100 และ 80บน-ล่าง 100-00 เท่ากับลงทุนไปแค่ 400บาท ถ้าหากว่าหวยออกมาแล้วก็จะได้เงิน 10070=7000บาท เห็นมั้ยคะว่าไรกำไรแน่ๆ
     กรณีนี้ซื้อดักทุกทางกันไว้ดีกว่าแก้นะคะ แต่ขอย้ำอีกครั้งนะคะว่าหวยคือการเสี่ยงโชคลาภถ้าดวงเข้าข้างเราเราก็อย่าลืมแบ่งเงินจำนวนหนึ่งไปทำบุญกันด้วยนะคะ

admin:
มีเงินเครดิตเหลืออยู่ในระบบเว็บหวยออนไลน์แค่ 1 บาท ก็แทงได้อ่ะ เจ๋งเว่อ

Navigation

[0] Message Index

Go to full version